ผู้ผลิต

    Ubiquiti (ยูบิคิวตี้)

    Ubiquiti UFiber UF-MM-1G SFP Module Pack คู่ LC Multi-Mode Speed 1.25Gbps Wavelength 850nm ระยะ 550m

    สินค้าใหม่

    Ubiquiti UFiber UF-MM-1G (Pack 2 ชิ้น) SFP Module เชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Multi-Mode หัวต่อแบบ LC ความเร็วสูงสุด 1.25Gbps Tx/Rx Wavelength 850nm ระยะสูงสุด 550เมตร

    รายละเอียดเพิ่มเติม

    ไม่พบสินค้าในร้านค้า

    แจ้งเตือนเมื่อมีสินค้า
    Loading

    1,190 ฿

    รายละเอียด

    Ubiquiti UFiber Datasheet

    Product Specification

    Overview

    Ubiquiti UFiber UF-MM-1G (ในกล่องบรรจุ 2 ชิ้น) SFP Module สำหรับเชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Multi-Mode หัวต่อแบบ LC ความเร็วสูงสุด 1.25Gbps Tx/Rx Wavelength 850nm ระยะสาย Fiber สูงสุด 550เมตร .

    สาย Fiber

    Multi-Mode Fiber

    Connector Type

    (2) LC

    BiDi

    -

    TX Wavelength

    850 nm

    RX Wavelength

    850 nm

    Data Rate

    1.25 Gbps SFP

    Cable Distance

    550 m

    Operating Temperature

    0 to 70° C (32 to 158° F)

    Pack Options

    บรรจุ 2 ชิ้นในกล่อง

    Warranty

    1 ปี

     

     

    สอบถามข้อมูลสินค้า

    ต้องการทราบรายละเอียดสินค้าเพิ่มเติม, ขอใบเสนอราคา

    สามารถแจ้งข้อมูลได้จากแบบฟอร์มนี้ได้เช่นกันครับ

    Link สินค้าในหน้า page นี้ จะถูกแนบไปกับ Email อัตโนมัติครับ
    ** กรณีต้องการใบเสนอราคา รบกวนใส่ ชื่อ บริษัท ที่อยู่ เบอร์โทร ให้ครบถ้วนด้วยนะครับ

    30 other products in the same category:

    Follow us on Facebook