ผู้ผลิต

    Ubiquiti (ยูบิคิวตี้)

    Ubiquiti UFiber UF-SM-1G-S SFP Module Pack คู่ LC Single-Mode Simplex Speed 1.25Gbps 1550/1310nm 3Km

    สินค้าใหม่

    Ubiquiti UFiber UF-SM-1G-S (Pack 2 ชิ้น Yellow-Blue) SFP Module เชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Single-Mode Simplex หัวต่อ LC ความเร็ว 1.25Gbps Tx/Rx Wavelength 1550/1310nm ระยะ 3 กิโลเมตร

    รายละเอียดเพิ่มเติม

    แจ้งเตือนเมื่อมีสินค้า
    Loading

    1,250 ฿ Ex.VAT

    รายละเอียด

    Ubiquiti UFiber Datasheet

    Product Specification

    Overview

    Ubiquiti UFiber UF-SM-1G-S (Pack 2 ชิ้น Yellow-Blue) SFP Module เชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Single-Mode Simplex หัวต่อ LC ความเร็วสูงสุด 1.25Gbps Tx/Rx Wavelength 1550/1310nm ระยะส่ย Fiber สูงสุด 3 กิโลเมตร

    สาย Fiber

    Single-Mode Fiber

    Connector Type

    (2) LC

    BiDi

    Yes

    TX Wavelength

    Blue 1310 nm
    Red 1550 nm

    RX Wavelength

    Blue 1550 nm
    Red 1310 nm

    Data Rate

    1.25 Gbps SFP

    Cable Distance

    3 Km

    Operating Temperature

    0 to 70° C (32 to 158° F)

    Pack Options

    บรรจุ 2 ชิ้นในกล่อง

    Warranty

    1 ปี

     

     

    สอบถามข้อมูลสินค้า

    ต้องการทราบรายละเอียดสินค้าเพิ่มเติม, ขอใบเสนอราคา

    สามารถแจ้งข้อมูลได้จากแบบฟอร์มนี้ได้เช่นกันครับ

    Link สินค้าในหน้า page นี้ จะถูกแนบไปกับ Email อัตโนมัติครับ
    ** กรณีต้องการใบเสนอราคา รบกวนใส่ ชื่อ บริษัท ที่อยู่ เบอร์โทร ให้ครบถ้วนด้วยนะครับ

    30 other products in the same category:

    Follow us on Facebook