ผู้ผลิต

    Ubiquiti (ยูบิคิวตี้)

    Ubiquiti UFiber UF-SM-10G-S SFP+ Module Pack คู่ LC Single-Mode Simplex Speed 10Gbps 1550/1270nm 10Km

    สินค้าใหม่

    Ubiquiti UFiber UF-SM-10G-S (Pack 2 ชิ้น) SFP+ Module เชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Single-Mode Simplex หัวต่อ LC ความเร็วสูงสุด 10Gbps Tx/Rx Wavelength 1550/1270nm ระยะสูงสุด 10 กิโลเมตร

    รายละเอียดเพิ่มเติม

    ไม่พบสินค้าในร้านค้า

    แจ้งเตือนเมื่อมีสินค้า
    Loading

    0 ฿

    รายละเอียด

    Ubiquiti UFiber Datasheet

    Product Specification

    Overview

    Ubiquiti UFiber UF-SM-10G-S (Pack 2 ชิ้น) SFP+ Module เชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Single-Mode Simplex หัวต่อ LC ความเร็วสูงสุด 10Gbps Tx/Rx Wavelength 1550/1270nm ระยะส่ย Fiber สูงสุด 10 กิโลเมตร

    สาย Fiber

    Single-Mode Fiber

    Connector Type

    (2) LC

    BiDi

    Yes

    TX Wavelength

    Blue 1270 nm
    Red 1550 nm

    RX Wavelength

    Blue 1550 nm
    Red 1270 nm

    Data Rate

    1.25 Gbps SFP+

    Cable Distance

    10 Km

    Operating Temperature

    0 to 70° C (32 to 158° F)

    Pack Options

    บรรจุ 2 ชิ้นในกล่อง

    Warranty

    1 ปี

     

     

    สอบถามข้อมูลสินค้า

    ต้องการทราบรายละเอียดสินค้าเพิ่มเติม, ขอใบเสนอราคา

    สามารถแจ้งข้อมูลได้จากแบบฟอร์มนี้ได้เช่นกันครับ

    Link สินค้าในหน้า page นี้ จะถูกแนบไปกับ Email อัตโนมัติครับ
    ** กรณีต้องการใบเสนอราคา รบกวนใส่ ชื่อ บริษัท ที่อยู่ เบอร์โทร ให้ครบถ้วนด้วยนะครับ

    30 other products in the same category:

    Follow us on Facebook