MiniGBIC / SFP Module

อุปกรณ์ MiniGBIC / SFP Module สำหรับเชื่อมต่อระหว่างอุปกรณ์ Router, Switch เข้ากับสาย Fiber Optic ทั้งแบบ Multi-Mode และ Single Mode รองรับแบบ Simplex และ Duplex

MiniGBIC / SFP Module 

มีสินค้า 29 รายการ
ต่อหน้า
New
0 รีวิว
Ubiquiti UFiber UF-SM-10G-S (Pack 2 ชิ้น) SFP+ Module เชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Single-Mode Simplex หัวต่อ LC ความเร็วสูงสุด 10Gbps Tx/Rx Wavelength 1550/1270nm ระยะสูงสุด 10 กิโลเมตร
0฿
สินค้าหมด
สินค้าหมด
New
0 รีวิว
Ubiquiti UFiber UF-SM-10G (Pack 2 ชิ้น) SFP Plus Module เชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Single-Mode หัวต่อ LC ความเร็วสูงสุด 10Gbps Tx/Rx Wavelength 1310nm ระยะสูงสุด 10 กิโลเมตร
7,900฿
พร้อมจำหน่าย
New
0 รีวิว
Ubiquiti UFiber UF-SM-1G-S (Pack 2 ชิ้น Yellow-Blue) SFP Module เชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Single-Mode Simplex หัวต่อ LC ความเร็ว 1.25Gbps Tx/Rx Wavelength 1550/1310nm ระยะ 3 กิโลเมตร
1,990฿
พร้อมจำหน่าย
New
0 รีวิว
Ubiquiti UFiber UF-MM-10G (Pack 2 ชิ้น) SFP+ Module สำหรับเชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Multi-Mode หัวต่อแบบ LC ความเร็วสูงสุด 10Gbps Tx/Rx Wavelength 850nm ระยะสูงสุด 300เมตร
4,290฿
พร้อมจำหน่าย
New
0 รีวิว
Ubiquiti UFiber UF-MM-1G (Pack 2 ชิ้น) SFP Module เชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Multi-Mode หัวต่อแบบ LC ความเร็วสูงสุด 1.25Gbps Tx/Rx Wavelength 850nm ระยะสูงสุด 550เมตร
1,190฿
พร้อมจำหน่าย
0 รีวิว
Mikrotik SFPONU GPON ONU module อุปกรณ์ SFP เชื่อมต่อกับ Fiber Optic แบบ Simplex หัวต่อแบบ SC ใช้กับระบบ Fiber To Home FTTx
2,950฿
พร้อมจำหน่าย
0 รีวิว
Link UT-9125-40 1000Base-LX SFP Module LC Singlemode 1.25G 1310nm รองรับระยะ 50Km
3,600฿
พร้อมจำหน่าย
0 รีวิว
Link UT-9125-30 1000Base-LX SFP Module LC Singlemode 1.25G 1310nm รองรับระยะ 30Km
2,890฿
พร้อมจำหน่าย
0 รีวิว
Link UT-9125-20 1000Base-LX SFP Module LC Singlemode 1.25G 1310nm รองรับระยะ 20Km
1,200฿
พร้อมจำหน่าย
0 รีวิว
Link UT-9125-10 1000Base-LX SFP Module LC Singlemode 1.25G 1310nm รองรับระยะ 10Km
1,490฿
พร้อมจำหน่าย
0 รีวิว
Link UT-9125-02 1000Base-LX SFP Module LC Multimode 1.25G 1310nm รองรับระยะ 2Km
2,100฿
พร้อมจำหน่าย
0 รีวิว
Link UT-9125-00 1000Base-SX SFP Module LC Multimode 1.25G 850nm รองรับระยะ 220/550m
1,090฿
พร้อมจำหน่าย
0 รีวิว
SM-40B SFP Module สำหรับเชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Single Mode หัวต่อแบบ LC Simplex ความเร็วสูงสุด 1.25GBps Tx1550nm/ Rx1310nm ระยะสูงสุด 40กม. ใช้ร่วมกับ SM-40A
1,500฿
พร้อมจำหน่าย
0 รีวิว
SM-40A SFP Module สำหรับเชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Single Mode หัวต่อแบบ LC Simplex ความเร็วสูงสุด 1.25GBps Tx1310nm/ Rx1550nm With DDM ระยะสูงสุด 40กม. ใช้ร่วมกับ SM-40B
1,500฿
พร้อมจำหน่าย
0 รีวิว
SM-03B SFP Module สำหรับเชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Single Mode หัวต่อแบบ LC Simplex 1.25GBps Tx1550nm/ Rx1310nm ระยะ 3กม. With DDM ใช้คู่กับ SM-03A
1,100฿
พร้อมจำหน่าย
0 รีวิว
SM-03A SFP Module สำหรับเชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Single Mode หัวต่อแบบ LC Simplex ความเร็ว 1.25GBps Tx1310nm/ Rx1550nm ระยะสูงสุด 3กม. with DDM ใช้ร่วมกับ SM-03B
1,100฿
พร้อมจำหน่าย
แสดง 1 - 16 จากทั้งหมด 29