Cisco (ซิสโก้)

อุปกรณ์ Cisco อุปกรณ์ Network คุณภาพสูงจากอเมริกา ผลิตภัณฑ์ Switch Cisco, Access Point , Wireless Broadband Router และ อุปกรณ์ Load Balance

Cisco (ซิสโก้) 

มีสินค้า 102 รายการ

หมวดย่อย

Cisco SMB Switch

อุปกรณ์ Switch จาก Cisco SMB (Small Busness) ทั้งแบบ 8Port, 16Port, 24Port, POE Switch, Managed Switch แบบ L2 และ L3

Load Balance Router...
Cisco Load Balance Router อุปกรณ์รวมความเร็ว Internet รองรับได้ 2 คู่สาย, 3 คู่สาย และ 7 คู่สาย รองรับการทำ VPN แบบ IPSecs, PPTP, จำกัด Bandwidth, Policies Base Routing ทั้งแบบ Port Base และ IP Base
VPN Router
Cisco VPN Router อุปกรณ์เชื่อมต่อเครือข่ายระหว่างสาขา ผ่านเครือข่าย Internet รองรับ IPSecs
Mini-GBIC SFP Transceiver
Mini-GBIC SFP Transceiver
Wireless Accesspoint
อุปกรณ์ Wireless Accesspoint จาก Cisco กระจายสัญญาณ Wireless
Wireless Broadband Router
Wireless Broadband Router คุณภาพสูงจาก Cisco รองรับการเชื่อมต่อ Internet และกระจายสัญญาณ Wireless ในตัว
Cisco Catalyst Series...
Cisco Catalyst Series Switches
ต่อหน้า
New
0 Review(s)
Cisco RV130W VPN Wireless Router , VPN IPSecs 10 Tunnels, 1 Port Wan, 4 Port Lan Gigabit, Wireless N 2.4GHz, Nat Sessions 5,000 Concurrent
6,690฿
พร้อมจำหน่าย
New
0 Review(s)
Cisco SG250-26 Smart Plus L2-Managed Gigabit Switch 24 Port ความเร็ว 10/100/1000Mbps, 2 Port SFP รองรับ VLAN, CLI ควบคุมผ่าน Web สำหรับใช้งานในเครือข่ายความเร็วสูง
11,900฿
พร้อมจำหน่าย
0 Review(s)
Cisco SG95-24 Unmanaged Gigabit Switch แบบ Rackmount ขนาด 24 Port ความเร็ว Gigabit 10/100/1000Mbps ใช้สำหรับเชื่อมต่อกับระบบเครือข่ายภายในบ้านหรือสำนักงาน
7,900฿
พร้อมจำหน่าย
0 Review(s)
Cisco SG95-16 Unmanaged Gigabit Switch แบบ Rackmount ขนาด 16 Port ความเร็ว Gigabit 10/100/1000Mbps ใช้สำหรับเชื่อมต่อกับระบบเครือข่ายภายในบ้านหรือสำนักงาน
5,500฿
พร้อมจำหน่าย
0 Review(s)
Cisco SG95D-08 Unmanaged Gigabit Switch แบบ Desktop ขนาด 8 Port ความเร็ว Gigabit 10/100/1000Mbps ใช้สำหรับเชื่อมต่อกับระบบเครือข่ายภายในบ้านหรือสำนักงาน
2,000฿
พร้อมจำหน่าย
0 Review(s)
Cisco SG95D-05 Unmanaged Gigabit Switch แบบ Desktop ขนาด 5 Port ความเร็ว Gigabit 10/100/1000Mbps ใช้สำหรับเชื่อมต่อกับระบบเครือข่ายภายในบ้านหรือสำนักงาน
1,850฿
พร้อมจำหน่าย
0 Review(s)
Cisco SF95-24 Unmanaged Switch แบบ Rackmount ขนาด 24 Port ความเร็ว 10/100Mbps ใช้สำหรับเชื่อมต่อกับระบบเครือข่ายภายในบ้านหรือสำนักงาน ติดตั้งในตู้ Rack ได้
3,500฿
พร้อมจำหน่าย
0 Review(s)
Cisco SF95D-16 Unmanaged Switch แบบ Desktop ขนาด 16 Port ความเร็ว 10/100Mbps ใช้สำหรับเชื่อมต่อกับระบบเครือข่ายภายในบ้านหรือสำนักงาน
2,000฿
พร้อมจำหน่าย
0 Review(s)
Cisco SF95D-08 Unmanaged Switch แบบ Desktop ขนาด 8 Port ความเร็ว 10/100Mbps ใช้สำหรับเชื่อมต่อกับระบบเครือข่ายภายในบ้านหรือสำนักงาน
1,000฿
พร้อมจำหน่าย
0 Review(s)
Cisco SF95D-05 Unmanaged Switch แบบ Desktop ขนาด 5 Port ความเร็ว 10/100Mbps ใช้สำหรับเชื่อมต่อกับระบบเครือข่ายภายในบ้านหรือสำนักงาน
850฿
พร้อมจำหน่าย
0 Review(s)
Cisco MFELX1 Mini-GBIC 100Mbps Fast Ethernet LX หัวต่อแบบ LC สำหรับเชื่อมต่อระยะไกลระหว่างอุปกรณ์สวิชท์ที่มี Port Mini GBIC ผ่านสาย Fiber Optic แบบ Single-Mode ระยะทางสูงสุด 15 กิโลเมตร
6,200฿
สินค้าหมด
สินค้าหมด
0 Review(s)
Cisco MFEFX1 Mini-GBIC 100Mbps Fast Ethernet FX หัวต่อแบบ LC สำหรับเชื่อมต่อระยะไกลระหว่างอุปกรณ์สวิชท์ที่มี Port Mini GBIC ผ่านสาย Fiber optic แบบ Multi-Mode ระยะทางสูงสุด 2 กิโลเมตร
3,490฿
สินค้าหมด
สินค้าหมด
0 Review(s)
Cisco MGBLX1 Mini-GBIC 1000Mbps Gigabit Ethernet LX หัวต่อแบบ LC สำหรับเชื่อมต่อระยะไกลระหว่างอุปกรณ์สวิชท์ที่มี Port Mini GBIC ผ่านสาย Fiber optic แบบ Single-Mode ระยะทางสูงสุด10 กิโลเมตร
7,000฿
สินค้าหมด
สินค้าหมด
0 Review(s)
Cisco MGBSX1 Mini-GBIC 1000Mbps Gigabit Ethernet SX หัวต่อแบบ LC สำหรับเชื่อมต่อระยะไกลระหว่างอุปกรณ์สวิชท์ที่มี Port Mini GBIC ผ่านสาย Fiber optic แบบ Multi-Mode ระยะทางสูงสุด 550 เมตร
4,900฿
สินค้าหมด
สินค้าหมด
0 Review(s)
Cisco MGBLH1 Mini-GBIC 1000Mbps Gigabit Ethernet LH หัวต่อแบบ LC สำหรับเชื่อมต่อระยะไกล ระหว่างอุปกรณ์สวิชท์ที่มี Port Mini GBIC ผ่านสาย Fiber Optic แบบ Single-Mode ระยะทางสูงสุด 40 กิโลเมตร
9,100฿
สินค้าหมด
สินค้าหมด
0 Review(s)
Cisco WAP561-E-K9 Wireless Access Point แบบ Dual-Band 2 ย่านความถี่ 2.4/5GHz มาตรฐาน N 450Mbps, Port Gigabit, รองรับ Single Point Setup กำหนดค่า AP ทั้งกลุ่มภายในอุปกรณ์
14,900฿
สินค้าหมด
สินค้าหมด
0 Review(s)
Cisco WAP551-E-K9 Wireless Access Point แบบ Dual-Band 2 ย่านความถี่ 2.4/5GHz (เลือกใช้งานได้ 1 ย่าน) มาตรฐาน N 450Mbps, Port Gigabit, รองรับ Single Point Setup กำหนดค่า AP ทั้งกลุ่มภายในอุปกรณ์
12,000฿
สินค้าหมด
สินค้าหมด
0 Review(s)
Cisco WAP371-E-K9 Wireless Access Point แบบ Dual-Band 2 ย่านความถี่ 2.4/5GHz มาตรฐาน AC ความเร็วสูงสุด 950Mbps, Port Gigabit, เสา 2.4dBi รองรับ POE 802.3af/at
12,500฿
สินค้าหมด
สินค้าหมด
0 Review(s)
Cisco WAP351-E-K9 Wireless Access Point แบบ Dual-Band 2 ย่านความถี่ 2.4/5GHz ความเร็ว 300Mbps พร้อม 5 Port Gigabit, เสา 2dBi รองรับ POE 802.3af
10,900฿
สินค้าหมด
สินค้าหมด
0 Review(s)
Cisco WAP321-E-K9 Wireless Access Point แบบ Dual-Band 2 ย่านความถี่ 2.4/5GHz ความเร็ว 300Mbps Port Gigabit, เสา 2dBi รองรับ SSID to VLan Mapping รองรับ POE 802.3af
6,900฿
สินค้าหมด
สินค้าหมด
แสดง 1 - 20 จากทั้งหมด 102