รายการสินค้าจากชื่อผู้ผลิต TP-Link

ต่อหน้า
0 รีวิว
สินค้ายกเลิกการผลิต TP-Link TL-WR700N อุปกรณ์ Wireless All In One ความเร็ว 150 Mbps รองรับ Mode Repeater ทวนสัญญาณ Wireless หรือ เชื่อมต่อกับ Media Player, Internet TV ได้ โดยไม่ต้องเดินสาย Lan
1,100฿
สินค้าหมด
สินค้าหมด
0 รีวิว
TP-Link TL-WPS510U อุปกรณ์ Wireless USB Print Server แบบไร้สาย 2.4GHz ความเร็ว 150Mbps 1 Port USB2.0 ติดตั้งง่าย
2,590฿
สินค้าหมด
สินค้าหมด
0 รีวิว
TP-Link TL-WN8200ND ตัวรับสัญญาณ WIFI แบบ High Power มาตรฐาน N 2.4GHz ความเร็ว 300Mbps เสา 5dBi x 2 ถอดเปลี่ยนได้
800฿
สินค้าหมด
สินค้าหมด
0 รีวิว
อุปกรณ์รับสัญญาณไร้สาย TP-LINK TL-WN422G Wireless USB Adapter สำหรับ Notebook และ PC ความเร็วสูง 54 Mbps (IEEE 802.11g) + เสาอากาศกำลังสูง 4 dBi (+30%)
0฿
สินค้าหมด
สินค้าหมด
0 รีวิว
อุปกรณ์รับ-ส่งสัญญาณไร้สาย TP-LINK TL-WN321G Wireless USB Adapter สำหรับ Notebook และ PC ความเร็ว 54Mbps (802.11g)
0฿
สินค้าหมด
สินค้าหมด
0 รีวิว
TP-Link TL-WA901ND Wireless Access point ความเร็ว 300Mbps เสาอากาศภายนอกขนาด 4x3 dBi พร้อม POE รองรับ Mode AP/Repeater/Client สำหรับใช้งานในหอพัก รีสอร์ท หรือสำนักงาน
1,590฿
สินค้าหมด
สินค้าหมด
0 รีวิว
TP-Link TL-WA801ND Wireless Access point ความเร็ว 300Mbps เสาอากาศภายนอกขนาด 5dBi x 2 พร้อม POE รองรับ Mode AP/Repeater/Client สำหรับใช้งานในหอพัก รีสอร์ท หรือสำนักงาน
1,290฿
สินค้าหมด
สินค้าหมด
0 รีวิว
TP-Link TL-SM321B 1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module เชื่อมต่อกับ Fiber Optic แบบ Single Mode หัวต่อแบบ LC ความเร็ว Gigabit
1,490฿
พร้อมจำหน่าย
0 รีวิว
TP-Link TL-SM321A 1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module เชื่อมต่อกับ Fiber Optic แบบ Single Mode หัวต่อแบบ LC ความเร็ว Gigabit
2,290฿
พร้อมจำหน่าย
0 รีวิว
TP-Link TL-SM311LS MiniGBIC Module เชื่อมต่อกับ Fiber Optic แบบ Single Mode หัวต่อแบบ LC ความเร็ว Gigabit
1,190฿
พร้อมจำหน่าย
0 รีวิว
TP-Link TL-SM311LM MiniGBIC Module เชื่อมต่อกับ Fiber Optic แบบ Multi Mode หัวต่อแบบ LC ความเร็ว Gigabit
1,090฿
สินค้าหมด
สินค้าหมด
0 รีวิว
TP-Link TL-SG3424 JetStream 24-Port Gigabit L2 Managed Switch พร้อม 4 Combo SFP Slots  รองรับ IP-MAC-Port-VID Binding, ACL, Port Security, IGMP snooping, SNMP
11,900฿
พร้อมจำหน่าย
0 รีวิว
TP-Link TL-SG3216 JetStream 16-Port Gigabit L2 Managed Switch with 2 Combo SFP Slots รองรับ IP-MAC-Port-VID Binding, ACL, Port Security, IGMP snooping, SNMP
7,590฿
พร้อมจำหน่าย
0 รีวิว
TP-Link TL-SG3210 JetStream 8-Port Gigabit L2 Managed Switch พร้อม 2 SFP Slots รองรับ IP-MAC-Port-VID Binding, ACL, Port Security, IGMP snooping, SNMP
4,690฿
พร้อมจำหน่าย
0 รีวิว
TP-LINK TL-SG2452 48-Port Gigabit Smart Switch with 4 SFP Slots รองรับการทำงานแบบ L2 Switches 802.1Q VLAN, Port Security, IGMP snooping
21,900฿
พร้อมจำหน่าย
0 รีวิว
TP-Link TL-SG2424P L2 Managed Gigabit POE Switch 24 Port ความเร็ว Gigabit รองรับ POE 24 Port สูงสุด 180W พร้อม 4 Port SFP Combo สามารถติดตั้งในตู้ Rack ได้
21,300฿
พร้อมจำหน่าย
แสดง 1 - 16 จากทั้งหมด 72