รายการสินค้าจากชื่อผู้ผลิต MikroTIK

อุปกรณ์ Mikrotik Router

Mikrotik ก่อตั้งในประเทศลัตเวีย ปี 1995 โดยเน้นการพัฒนาอุปกรณ์ Router และ อุปกรณ์สำหรับผู้ให้บริการอินเตอร์เน็ตแบบไร้สาย (WISP) ปัจจุบันผลิตทั้ง Software และ Hardware สำหรับการเชื่อมต่ออินเตอร์เน็ตที่ใช้กันทั่วโลก Mikrotik มีประสบการณ์ในการใช้คอมพิวเตอร์ส่วนบุคคลแบบอุตสาหกรรมสำหรับการใช้งานเป็น Routerตั้งแต่ปี 1997 โดยสร้างระบบปฏิบัติการ RouterOS ที่มีจุดเด่นในเรื่องความเสถียร การควบคุม และ ความยืดหยุ่นของระบบ ในปี 2002 Mikrotik เริ่มผลิต Hardware ภายใต้ชื่อ RouterBOARD

เพิ่มเติม
ต่อหน้า
0 Review(s)
อุปกรณ์จ่ายไฟ 24VDC จ่ายกระแสได้สูงสุด 1.6A 38.4Watt ใช้ได้กับ Router Board ที่ใช้ Wireless Card กำลังส่งสูง รวมถึงอุปกรณ์ที่ต้องการไฟ DC 24V กระแสมากกว่า 1A
1,290฿
พร้อมจำหน่าย
0 Review(s)
อุปกรณ์จ่ายไฟ 24VDC จ่ายกระแสได้สูงสุด 0.8A 19.2Watt ใช้ได้กับ Router Board รวมถึงอุปกรณ์ที่ต้องการไฟ DC 24V
700฿
พร้อมจำหน่าย
0 Review(s)
อุปกรณ์จ่ายไฟ 12VDC จ่ายกระแสได้สูงสุด 1A ใช้ได้กับ อุปกรณ์ IP Camera, Router, Access Point ,Router Board รวมถึงอุปกรณ์ที่ต้องการไฟ DC 12VDC 1A
500฿
พร้อมจำหน่าย
0 Review(s)
AC to DC Adapter / Power Adapter ใช้แปลงจากไฟฟ้ากระแสสลับ 220V ให้เป็นไฟฟ้ากระแสตรงขนาด 48VDC 1.46A 
990฿
สินค้าหมด
สินค้าหมด
0 Review(s)
Mikrotik SXTG2HnD อุปกรณ์ Wireless ภายนอกอาคาร RouterOS LV4 ย่าน 2.4GHz เสา 10dBi Beam 60 องศา ความเร็ว 300Mbps, Port Gigabit เหมาะสำหรับทำ CPE หรือกระจาย Wireless นอกอาคาร
3,790฿
พร้อมจำหน่าย
0 Review(s)
อุปกรณ์สื่อสารไร้สาย Mikrotik SXTG5HnD แบบภายนอกอาคาร ย่าน 5GHz กำลังส่งสูงสุด 400mW เสาขนาด 16dBi Beam 25 องศา ความเร็ว 300Mbps พร้อม Port Gigabit เหมาะกับงานเชื่อมต่อเครือข่ายระยะไกลความเร็วสูง
5,100฿
พร้อมจำหน่าย
0 Review(s)
Mikrotik RBSXTG-5HPacD-SA Access Point แบบภายนอก ความถี่ 5GHz มาตรฐาน ac ความเร็วสูงสุด 866Mbps 1 Port Gigabit เสาอากาศ 13dBi 90 องศา ทำ Point To Multi-Point ได้ระยะถึง 5Km 
0฿
สินค้าหมด
สินค้าหมด
0 Review(s)
Mikrotik RBSXTG-5HPacD Access Point แบบภายนอก ความถี่ 5GHz มาตรฐาน ac ความเร็วสูงสุด 866Mbps 1 Port Gigabit เสาอากาศ 16dBi ทำ Point To Point ได้ระยะถึง 7Km
4,500฿
พร้อมจำหน่าย
0 Review(s)
Mikrotik S-RJ01 SFP To RJ45 สำหรับแปลง SFP Port เป็น Port Lan RJ45 รองรับความเร็ว Gigabit ใช้ร่วมกับ Mikrotik Router ที่มี Port SFP ทุกรุ่น
1,530฿
พร้อมจำหน่าย
0 Review(s)
อุปกรณ์ Mikrotik S-85DLC05D SFP transceiver สำหรับเชื่อมต่อกับ Fiber Optic แบบ Multimode หัวต่อแบบ LC ได้ระยะทาง 550 เมตร ใช้ร่วมกับ Mikrotik Router ที่มี Port SFP ทุกรุ่น
1,150฿
พร้อมจำหน่าย
0 Review(s)
อุปกรณ์ Mikrotik S-31DLC20D SFP transceiver สำหรับเชื่อมต่อกับ Fiber Optic แบบ Single Mode หัวต่อแบบ LC ได้ระยะทาง 20 กิโลเมตร เมตร ใช้ร่วมกับ Mikrotik Router ที่มี Port SFP ทุกรุ่น
1,390฿
พร้อมจำหน่าย
0 Review(s)
อุปกรณ์ Mikrotik S+85DLC03D SFP+ transceiver สำหรับเชื่อมต่อกับ Fiber Optic แบบ Multimode หัวต่อแบบ LC ได้ระยะทาง 300 เมตร ความเร็ว 10G ใช้ร่วมกับ Mikrotik Router ที่มี Port SFP+ ทุกรุ่น
2,500฿
พร้อมจำหน่าย
New
0 Review(s)
Mikrotik RouterPowerBox Pro (RB960PGS-PB) CPU 800MHz Ram 128MB, 5 Port ความเร็ว Gigabit 1SFP ROS LV.4 รองรับการจ่ายไฟออกทาง Port Lan (POE 802.3af/at)
0฿
สินค้าหมด
สินค้าหมด
0 Review(s)
สินค้ายกเลิกจำหน่าย Mikrotik RouterOS License Level 6 เป็น Software ติดตั้งบนเครื่อง Computer  รองรับระบบ Hotspot Gateway และ Login Sessions ได้ไม่จำกัดจำนวน รองรับการทำ Bandwidth Management, VPN และ Firewall
12,600฿
สินค้าหมด
สินค้าหมด
0 Review(s)
MikroTik RB951Ui-2HnD RouterBoard CPU 600MHz Ram 128MB WirelessN 2.4GHz กำลังส่ง 1W ROS L.4 Switch 5 Port POE ติดตั้งระบบ Hotspot Authen พร้อมกระจาย Wireless ในตัว รองรับการทำ L7 Filter, Block Bit
2,850฿
พร้อมจำหน่าย
0 Review(s)
สินค้ายกเลิกการผลิต MikroTik RB-951-2n Router Board พร้อม Access Point ย่าน 2.4GHz Wireless N License Level 4 Ram 32MB ติดตั้งระบบ Hotspot Authenticate กระจาย Wireless ในตัว รองรับ L7 Firewall, Block Bit
3,900฿
สินค้าหมด
สินค้าหมด
0 Review(s)
สินค้ายกเลิกการผลิต MikroTik RB750UP Router Board, 5 Port , Ram 32MB รองรับการจ่ายไฟผ่านสาย Lan ทาง Port 2-5, ROS LV4 สามารถใช้ติดตั้งระบบ Hotspot Authenticate, L7 Firewall, Block Bit, VPN
2,900฿
พร้อมจำหน่าย
0 Review(s)
MikroTik RB493G-Set ขนาด 9 Port Gigabit CPU 680MHz Ram 256MB, 3 Port miniPCI, 1 Port USB, RouterOS LV5 สามารถใช้ติดตั้งระบบ Hotspot Authenticate, 3G Router, Bandwidth Management, L7 Firewall และ VPN 
8,400฿
สินค้าหมด
สินค้าหมด
0 Review(s)
MikroTik RB493AH-Set ขนาด 9 Port 10/100Mbps CPU 680MHz Ram 128MB, 3 Port miniPCI, RouterOS LV5 สามารถใช้ติดตั้งระบบ Hotspot Authenticate, Bandwidth Management, L7 Firewall และ VPN 
10,800฿
สินค้าหมด
สินค้าหมด
0 Review(s)
MikroTik RB-450G RouterBoard CPU 680MHz Ram 256MB ทำระบบ Hotspot Authenticate ทำหน้าจอ Login ใช้งาน Internet, จำกัดความเร็ว, Block Bittorent, VPN พร้อม Switch 5 Port 10/100/1000 Mbps
4,790฿
พร้อมจำหน่าย
แสดง 1 - 20 จากทั้งหมด 90