Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• ขยายสัญญาณ hotspot จากมือถือ
    เริ่มโดย yong1987
    Read 7,488 times

ผมใช้มือถือแชร์เน็ตผ่าน wifi hotspot ให้กับ คอมพิวเตอร์ ผมอยากจะปล่อย wifi ให้กับคอม โทรศัพท์ เครื่องอื่นที่อยู่ไกลออกไป 200-400 เมตร สามารถรับ-ส่ง ข้อมูล ใช้เน็ตร่วมกันได้ โดยที่ไม่ต้องเปิดคอมที่บ้านไว้ ไม่ทราบว่าต้องใช้อุปกรณ์ตัวไหนบ้างครับ ขอบคุณครับ

ถ้ากับแค่มือถืออย่างเดียวก็คงต้องไว้กลางบ้าน

ผลบอลสด