Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• IBSG The Box มีปัญหากับ I-Phone 5s
    เริ่มโดย darkg
    Read 14,310 times

ปัญหาคือการเชื่อมต่อกับ Wifi ได้แล้วปรกติ แต่ไม่สามารถ forward portal page เพื่อกรอกรหัสผ่านได้เลย คือจะเหมือนกับเป็นการเชื่อมแบบ offline อยู่ครับ
มีวิธีการปรับอะไรภายใน IBSG ใหมครับ ส่วนมมือถอประเภท Android สามารถใช้งานได้ปรกติทุกยี่ห้อครับ

:o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o

เพิ่มเติมข้อมูลครับ
โดยปรกติ เมื่อก่อนนี้ใช้งานได้ปรกติครับ
แต่เจ้าของเครื่องแจ้งว่าเมื่อปลายเดือนที่แล้วมีการแจ้งให้อัพเกรด รุ่น OS ไปครับ
หลังจากนั้นระบบก็ไม่สามารถใช้ได้ครับ

yod