Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• สอบถามครับ Deliberant APC 2M
    เริ่มโดย vanjai11
    Read 13,015 times

1.ตัวนี้เพิ่มเสาได้หรือเปล่าครับถ้าเพิ่มได้ใช้ตัวไหนได้มั้งครับ
2.ตัวนี้ทั้งรับมาและส่งได้ในตัวเลยผมเข้าใจถูกใช่หรือเปล่าครับ
ลืมถามไปในชุดมีเสาแถมมาให้ด้วยหรือเปล่าครับ

ขอบคุณครับ

yod

สวัสดีครับ
1. ต้องต่อเสาเพิ่มครับ เป็นหัวต่อแบบ N-Type ครับ
2. ต้องเลือกโหมดใดโหมดนึงเหมือนอุปกรณ์ Access Point ของ Ubiquiti ครับ แต่ถ้าเป็น WDS ต้องเป็นยี่ห้อเดียวกันครับ

ถ้างั้นผมเอาตัวDeliberant APC 2M-90 ส่งมาแล้วเอาตัวนี้รับก็กระจายต่อได้เลยใช่หรือเปล่าครับ

yod

ใช่แล้วครับ แต่ระยะส่งกลับของตัว apc 2m ต้องถึงด้วยนะครับ