Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• License ของตัว QNO QVF7303 และ โปรแกรม Qno sniff ต้องซื้อเพิ่มหรือไม่ครับ
    เริ่มโดย arminlovely
    Read 7,839 times

พอดีซื้อ QNO QVF7303 มาครับ เข้าไปดูตรง License มันมีให้ใส่และ ฟีเจอร์บางตัวมันมีเป็นแบบใช้ชั่วคราว
เลยอยากทราบว่า ต้องซื้อ License key เพิ่มหรือไม่ครับ
และตัวโปรแกรม Qno sniff นี่ก็ต้องซื้อโปรแกรมเหมือนกันหรือเปล่าครับ พอดีอยากเก็บ log file ด้วยครับ มือใหม่ครับ หากระทู้เกี่ยวกับเรื่องนี้ไม่เจอครับ

ขอบคุณครับ

ตัว QNO Sniff ต้องซื้อ license key เพิ่มหากต้องการใช้งานในระยะยาวครับ ตัวเราเตอร์สามารถ กดทดสอบใช้งานได้ 30 วันครับ

QNO Sniff Software-Unlimit Wan โปรแกรมจัดเก็บข้อมูลการใช้งาน Internet ภายในสำนักงาน ร้าน Internet

ขอบคุณครับ ถ้าหากต้องการจะซื้อเพิ่มเติมสามารถสั่งได้ทางหน้าเว็บหรือต้องเข้าไปที่ร้านครับ

yod

สั่งซื้อทาง email ได้เลยครับ แจ้ง MAC Address กับ Serial Number พร้อมรุ่นของอุปกรณ์ QNO ครับ หรือโทรสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้เลยนะครับ