Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• login RB260GSP ด้วย winbox ไม่ได้
    เริ่มโดย bluedymension
    Read 4,446 times

ไม่สามารถล็อกอินเข้า RG260GSP ด้วย winbox ได้ ไม่ว่าจะล็อกอินด้วย IP หรือ MAC Address แต่ทางเบราเซอร์เข้าได้ปกติ
สั่งซื้อออนไลน์เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว

yod
ตัวนี้เป็น MikroTik SwOS (อุปกรณ์ Switch) ครับ Login ผ่านหน้า Web ได้อย่างเดียวครับ

ทราบแล้วครับ ผมแจ้งลบกระทู้นี้ไปแล้วครับ