Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• Docsis true ต่อกับ 450G
    เริ่มโดย jaladerra
    Read 4,883 times

ปกติผมใช้เนต 3BB ให้โมเด็มเป็น bridge แล้วให้ 450G แจกไอพี [PPPOE Client] แล้วใช้ระบบ Hotspot เพื่อแจกรหัสเข้าใช้ให้แต่ละห้องพัก ประมาณ 15 ห้อง
แต่พอผมเปลี่ยนมาใช้เนต true ผมตั้ง bridge ได้ครับ แต่ไม่รู้จะเอา user/password มาจากใหน T^T
ใครที่ใช้เนต true ไม่ทราบว่าท่านทำยังไงบ้างครับ ขอบคุณครับ

yod