Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• สอบถามการ Config Cisco RV042 (2 ISP)
    เริ่มโดย Simon Ae Vechprasit
    Read 16,356 times

สอบถามการ Config Cisco RV042 (2 ISP) ครับ
มี 2 Link Load Balance กัน ระบบ LAN ใช้งานได้ปกติ  ติดปัญหาเมือผมนำเอา AP มาลั๊กเข้าระบบ User เล่นเน็ต ดูหนัง ผ่านมือถือได้ ยกเว้นโทร Line ไม่ได้ครับ (ERR 117)
ต้องแก้ไขอย่างไรครับ

ติด Block อะไรหรือเปล่าครับ เหมือนตั้งค่าให้ Block เฉพาะอย่าง

เป็นความรู้ทีดีเลยนะครับผม royal gclub