Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• เพิ่ม Access Point ในระบบ IBSG-The Box
    เริ่มโดย darkg
    Read 8,290 times

สนใจ 2 รุ่นครับ คือ EWS-360AP และ EAP-1300 แต่ตรวจในรายการรองรับอุปกรณ์เพื่อทำ Device Monitor แต่ไม่มีรุ่นดังกล่าว
รบกวนขอคำแนะนำด้วยครับ ต้องทำอย่างไรบ้าง หรือใช้เมนูรุ่นใหนแทนสองรุ่นดังกล่าวข้างต้นได้บ้างครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ  8) 8) 8) 8) 8)

yod

สวัสดีครับ

หลังๆมานี้ ในส่วน device monitor ไม่ค่อยได้จัดการต่อเลยครับ เนื่องจากมีอุปกรณ์ EWS Switch ที่ทำหน้าที่เป็น Controller ไว้จัดการ config และ monitor ครับ

เดี๋ยวยังไงผมแจ้งทางทีมพัฒนา software ให้นะครับ น่าจะออก patch ใหม่เร็วๆนี้ครับ