Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• ค่าบริการ วิธีการสมัคร EDGE / GPRS Package ของ DTAC, AIS และ TRUE
    เริ่มโดย yod
    Read 207,216 times
KKD

โปร DTAC  5ชม. 29 บาท  ทำไมมันช้ากว่า โปร DTAC  99 บาท  20 ชม.     
ใครรุ้บอกหน่อยคับ.....

เชิดชัย พุ่มพยอม
ผมอยากจะรู้ความเร็วของGPRS ของ TRUE นะครับว่าความเร็วของซิมนี้เร็วเท่าไรครับใครรู้ก็ช่วยบอกผมหน่อยนะครับ
คือผมสนใจที่จะสมัครวันละ10บาทนาน 1วันนะครับ