Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,599
กระทู้ทั้งหมด
10,031
หัวข้อทั้งหมด
4,714

• ทำไงดีครับ Mikrotik RB3011UiAS reboot เอง...
    เริ่มโดย noinoi
    Read 6,373 times

สอบถามผู้รู้หน่อยครับผม   Mikrotik RB3011UiAS  run ประมาณ 4-5 ชั่วโมง  แล้ว reboot เองครับผม
ผม สงใสตรง  menu  Scrip   จะมี scrip  ชื่อ system     ซึ่งผมไม่ได้เป็นคนสร้างเองครับ  และตรง  menu  Scheduler  มีการเพิ่มให้ scrip ชื่อ system  ทำงาน  ผมลอง  remove ออก  สักพักก็กลับมาเหมือนเดิมครับผม   ......

yod
Format แล้วลงใหม่ครับ จากนั้นเปลี่ยน User/Password ให้ยากขึ้น

format  ยังไงครับผม......ผมยังไม่เคยทำครับผม  ชวยแนะนำผมด้วยครับ ขอบคุณมากครับผม

yod

ทำ net install ผ่านสาย serial console ครับ ถ้าซื้อกับที่ร้านส่งมาได้เลยครับ