Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• ขอสอบถามหน่อยครับ เกี่ยวกับ MikroTikCouponPrint
    เริ่มโดย yuttapong
    Read 13,609 times

คุณยอดครับ โปรแกรม MikroTikCouponPrint ไว้สำหรับ ปริ้น บัตร Internet ดีใหมครับ เห็นหลายๆ บอร์ดบอกว่าสะดวก ผมจะโหลด V2 แต่หาไม่ได้ครับ ในเวปมีแต่ V1 นะครับ V1 ก็ใช้ได้นะครับ แต่ไม่ค่อยสวย ไม่เหมือน V2 เพราะในรูปสามารถเลือกได้หลายแบบนะครับ ส่วน v1 ไม่มีให้เลือกเลยรับ

ขอบคุณครับ

yod

พวกโปรแกรมเสริมผมไม่ทราบรายละเอียดเลยครับ

รบกวนบอกผมให้ทราบด้วยอีกคนจะได้ไหม๊ครับ

สำหรับ MikroTikCouponPrint  มีไว้สำหรับปริ้นบัตรเน็ตครับ ผมลองใช้ดูแล้วก็ดีนะครับ V1 จะใส่รูป ไม่ได้ครับ ส่วน V2 ใส่รูปได้แต่ user กับ pass เป็นตัวเดียวกันครับ ผมเลยเอารูปแบบเขาแล้วเขียนเองครับ  โปรแกรมที่ออกมาของผมจะได้ประมาณนี้นะครับ

ลองทำตามแล้ว

ทางเข้า max'