Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• การต่อ input จาก barcode reader 1 ตัวเข้า ตัวรับ PC 2 เครื่อง
    เริ่มโดย enigmaaaa
    Read 9,563 times

สอบถามครับ ตอนนี้กำลังพยายามทำระบบ auto-scan 2D barcode ครับ แต่ปัญหามีอยู่ว่าข้อมูลที่อ่านได้ต้องถูกส่งเข้า PC 2 ตัวพร้อมกันครับ
กรณีนี้จะสามารถต่อสายขนานจาก USB port ของ  barcode reader เข้า PC 2 ตัวได้เลยหรือไม่หรือต้องผ่านอุปกรณ์อะไรครับ
ขอบคุณครับ

ผมก็อยากรู้อยู่ครับว่ามันจะเป็นยังไง