Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• เข้า หน้า config ของ rv042 ไม่ ได้ ครับ รบ กวน ช่วย ด้วย ครับ
    เริ่มโดย nightweekend
    Read 11,107 times

ขึ้นตอนแรก ผมเข้า ไป config rv042 โดย พิมพ์ 192.168.1.1 แร้ว ขึ้น หน้านี้ นะ ครับ

เสร็จ แร้ว ก็ใส่ usrname : password  แร้ว มันก็ เข้ามา หน้า นี้ นะ ครับ

คือ มัน ไม่ ขึ้น เมนู หรือ อาราย สักอย่าง เรย์ ครับ รบ กวน คุณ ยอด ช่วย ด้วย ครับ

yod
สวัสดีครับ

firmware ของ cisco มันแปลกๆครับ ไม่เหมือนตอนที่เป็น linksys ลองใช้ browser ตัวอื่นดูครับ

อันนี้ ใช้ chrome นะครับ

ยิ่ง นัก เรย์ ครับ คุณ ยอด ไม่มีราย ขึ้น เรย์ ครับ

อันนี้ firefox ครับ ผม

เหมือน กัน ครับ ผม งง มาก ครับ