Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• ทำ Bandwidth Management บนอุปกรณ์ Mikrotik RouterBoard
    เริ่มโดย yod
    Read 52,807 times

ขอบคุณครับ  น้องไหม่เข้ามาดู ครับ

yod

ขอโทษครับ การ config แบบนี้ จะเป็นแบบทั้งวง network ครับ

จะเป็นงานลักษณะส่ง Internet ทำเป็น Point To Point ไปยังอีกฝั่ง แล้วจำกัดความเร็ว Internet ทั้งหมดครับ

เดี๋ยวมีต่อภาค 2 ครับ  ;D ;D ;D

สำหรับการจำกัด Bandwidth โดยให้ความเร็ว Internet ของแต่ละเครื่องเท่าๆกันครับ
[/quote]

อยากได้ภาค _2 ครับ
[/quote]

อ่านให้ครบซิครับ