Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• ขอวิธีการ Block Bit Mikrotik RB750 หน่อยครับ
    เริ่มโดย cmtel
    Read 9,628 times

;D คือว่าทำ Internet หอพักครับ แล้วมีคนโหลด Bit ครับ ขอคำแนะนำหน่อยครับ

yod

สวัสดีครับ

ผมลองทดสอบเรื่อง Block Bit แล้วครับ แต่มัน Block ยังไม่ได้ครับ  :'(

ตอนนี้กำลังลองทดสอบหลายๆทางอยู่ครับ

แต่ขณะนี้ utorrent มันมีการเข้ารหัส Package แบบ P2P ได้ด้วย เลย block ยากขึ้นไปอีกครับ

;D ครับ ถ้าได้วิธีแล้วช่วยบอกหน่อยน่ะครับ

ผมขอคำแนะนำหน่อยครับ พอดีผมจะออกตั๋ว user-password ในการ Login แต่ติดอยู่ตรงหน้า Login UserManager ครับ ตรง Login ผมใส่ admin แล้วก็ไม่สามารถเข้าได้ครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ ;D

yod

ถ้าเป็น Config ที่ผมติดตั้งไว้ User จะเป็น admin และ Password จะเป็น 12345 ครับ