Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• Review iBSG The Box ระบบ Hotspot Authenticate สำหรับผู้ให้บริการอินเตอร์เน็ต
    เริ่มโดย yod
    Read 175,537 times

ผมสนใจ IBSG อยู่เลยครับ ผมขอรายละเอียด ราคา การรับประกัน และความสามารถของระบบทางเมล์หน่อยครับจะเอาไปเสนอหัวหน้า ขอเป็นทั้งแบบทั้งเครื่อง และ เฉพาะซอฟต์แวร์ครับ
Email: technician.bk@gmail.com ขอบคุณล่วงหน้าครับ

น่าสนใจครับ ขอค้นข้อมูลเพิ่มสักหน่อย
.

ขอราคาครับใช้ 3 ชุด  (user ประมาณ 200 user ครับ)

ผมขอทราบราคา และลักษณะการติดตั้งครับ

yod

รายละเอียดในนี้ครับ https://www.sysnetcenter.com/938-ibsg35-box-150-internet-hotspot-billing-server-internet-150-concurrent.html

ขออนุญาติลบ email นะครับ ไม่งั้นทางคุณโดน spam วันนึงเป็นร้อยแน่ครับ เพราะผมเคยเจอมาแล้ว  :)

ขอราคาหน่อยครับ 100user
แล้วต่อไปสามารถเพิ่มเป็น200userได้ไหมครับ

;D  ขอบคุณนะครับ

;D   เยี่ยมมากๆเลยนะคะ

เน็ตนี้มีความเร็วแค่ไหนครับ แล้วใช้กับคอนโดได้ไหมครับ