Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,599
กระทู้ทั้งหมด
10,031
หัวข้อทั้งหมด
4,714

• สอบถามเรื่อง หน้า login Mikrotik หน่อยครับ
    เริ่มโดย denmobile
    Read 6,807 times

รูปแบบนี้ เขาทำกันยังไงครับ ต้องแก้ไขไฟล์ ตรงไหนครับ
ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

ก็เขียนด้วย HTML ธรรมดานี่ล่ะครับ ;D 
โดยไปก็อบเอาโค้ด มาจาก Mikrotik ก่อน ไฟล์ชื่อว่า login
จากนั้นก็ทำการแก้โค้ด HTML ที่ได้มา เมื่อทำเสร็จก็ลากกลับไปใว้ที่เดิม จบ :o
ไม่ยากครับลองทำดู ;)

yod

ขอบคุณมากครับ

ว่าจะทำขึ้น web ครับ แต่ช่วงนี้ยุ่งๆไปหน่อยครับ  ;D

html ธรรมดาๆ นี้แหล่ะครับ ใช้โปรแกรม dreamviewr แก้ไขได้เลย แต่พวก parameter ต่างๆไม่ต้องไปเปลี่ยน ส่วนรูปก็ up ขึ้น path image ใน file นี้แหล่ะครับ