Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• กำหนดความปลอดภัยจาก Hacker ให้กับ Mikrotik Router
    เริ่มโดย yod
    Read 107,835 times

Drop Dumaru.Y   Port 10000 คือไวรัสอะครับ ผมบล็อก port นี้แล้วไม่สามารถเข้าเกม rov ได้อะครับตอนนี้ผมแจ้งไปทางผู้พัฒนาแล้วครับ

น่าจะพวกไวรัสจดหมาย พวก mass email มั้งครับ ผมบล็อคละก็เล่น rov ไม่ได้ เลยต้องเปิดไว

...

ว่าแต่ ผมปิด ssh service ไว้ ทำไมยังมีคนพยายามเข้าอีกเหรอครับ

ปล. ตั้งไว้ 100 วัน จะทำให้เร้าเตอร์เต็มไหมครับ