Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• รบกวนพี่ช่วยจัดชุดหน่อยครับ
    เริ่มโดย majuleng
    Read 5,319 times

รบกวนพี่ยอดช่วยจัดชุดหน่อยครับ ผมอยากส่งสัญญาณ wireless ให้บ้านผม 2 จุดใช้งาน internet ได้ครับ ระยะห่าง ประมาณ 600 เมตร ไม่ทราบพี่มีชุดแบบประหยัดๆมั้ยครับ ใช้ธรรมดา เล่นเฟส เล่น line กันเท่านั้นครับ ไม่ได้ใช้หนัก

ขอบคุณครับ

yod

600 เมตร มีสิ่งกีดขวางหรือไม่ครับ

ถ้าไม่มีเป็น Ubiquiti Loco M2 ทำ Repater หากันได้ครับ