ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการทำระบบ LoginWifi โดยให้Userทำการกดไลค์Facebookก่อนจึงจะใช้งานได้ทำไงครับ  (อ่าน 1021 ครั้ง)

bydiamon

• Newbie
  • *
รบกวนขอคำปรึกษาผู้รู้หน่อยครับ ต้องการทำระบบ LoginWifi โดยให้ User ทำการกดไลค์ Facebook ก่อนจึงจะใช้งานได้ ต้องทำไงครับ

DannaRapp

• Newbie
  • *
    • สโบเบ็ต
ทำ POPUP บังคับกดก่อนไม่ได้หรอครับ แบบนั้นผมว่ามันก็ผ่านตามสิ่งที่คุณต้องการอยู่นะครับ

Share via facebook

xx
ต้องการทำระบบ Wifi Hotspot ต้องทำยังไงบ้าง

เริ่มโดย yod เมื่อ System and Network Solution.

11 ตอบ
121201 อ่าน
กระทู้ล่าสุด วันที่ 31 พฤษภาคม 2014, 10:53:26
โดย sukhon
moved
ย้ายแล้ว: ต้องการทำระบบ Wifi Hotspot ต้องทำยังไงบ้าง

เริ่มโดย yod เมื่อ ความรู้ทั่วไปในระบบเครือข่าย

0 ตอบ
5396 อ่าน
กระทู้ล่าสุด วันที่ 20 ตุลาคม 2012, 08:55:14
โดย yod

Users found this pages searching for: