Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• สอบถามเกี่ยวกับ Novatel MiFi 2372
    เริ่มโดย yuttapong
    Read 32,183 times

คุณยอดครับ ตัวของ Novatel MiFi 2372 มี gps  ไหมครับ ถ้ามีจะสามารถใช้กับ tablet จีนได้ไหมครับ วิธีเปิดใช้งาน gps กับ tablet จีนนะครับ ผมลง sygic กับ tablet จีนไว้ครับ แต่ตัว tablet จีน ดันไม่มีตัว gps เลยใช้งานไม่ได้ครับ ถ้ามีวิธีใช้งาน หรือเซตค่ารบกวนช่วยผมด้วยนะครับ ตอนนี้อยากได้มากๆๆ ครับ