Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• รบกวนสอบถามเกี่ยวกับ Mikrotik RouterBoard 450G
    เริ่มโดย wut
    Read 7,283 times
wut

ไม่ทราบว่าตอนนี้มีของหรือป่าวคับ
ราคาอยูที่ประมาณเท่าไหร่ครับ

ผมจะเอามาใช้กับที่หอพัก ใช้กับ user ไม่เกิน 40 คน ไม่ทราบว่ารุ่นนี้เหมาะหรือป่าวครับ
ตอนนี้วาง accesspoint ไว้ชั้นละตัว
ถ้าใช้ตัวนี้ต้องมีซื้ออะไรเพิ่มมั่งครับ

ขอบคุณครับ

yod

สวัสดีครับ

Mikrotik รุ่น RB450G ตัวนี้มีของพร้อมส่งครับ

รุ่นนี้ใช้ RouterOS Level 5 รองรับ User พร้อมกันได้ 50 Users พร้อมๆกันครับ สร้าง Account ได้ 500 Accounts (สามารถลบได้ครับ) ถ้าต้องการทำ Authenticate ตัวนี้ตัวเดียวใช้ได้เลยครับ