Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• สอบถามเรื่องตัว access point 8 ขา
    เริ่มโดย circle2013
    Read 8,232 times

สวัสดีครับผมรบกวนสอบถามเรื่องตัว access point 8 ขา ไม่ทราบว่ามีท่านไหนพอจะรู้ชื่อเรียกอย่างอื่นไหมครับตอนประชุมกันเค้าเรียกมายังงี้ ผมลองเอาไปหาใน google ก็ไม่เจอตัวที่เรียกว่า 8 ขา  คือผมต้องการนำมาใช้งานกระจายสัญญาณในตึกแทนตัวปล่อยตัวอื่นๆ นำตัวนี้ตัวเดียวมาติดไว้บนฝาเพดานชั้น 2 พื้นที่ใช้งานขนาด 3 ชั้น ชั้น 1-2 เป็นที่โล่งไม่มีอะไรกั้น งบประมาณไม่เกิน  20,000 ครับ