Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• ช่วยด้วยครับ Mikrotik RB2011UiAS-2HnD-IN ทำเป็น hotspot แต่ยังใช้ไม่ได้ซักที
    เริ่มโดย toodti
    Read 6,738 times

ผมลองตั้งค่า Mikrotik เป็น wifi hotspot  แล้วครับ พอใช้เครื่องอื่นต่อ wifi
ไม่เห็นมีหน้า login ของ Mikrotik
ขึ้นมาเลยครับและยังสามารถใช้เน็ตได้เลย โดยไม่ได้ login รบกวนช่วยแนะนำผมหน่อยนะคราบบบบ งงมาก reset config และทำตามหลายรอบมากยังไม่ได้เลยครับตอนนี้

yod