Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• Upgrade Firmware ของ Router Mikrotik ( รุ่น RB2011UiAS-2HnD ) เครื่องรีบู๊ทตลอด
    เริ่มโดย iamwiroj
    Read 6,802 times

สอบถามวิธีแก้ครับ

Upgrade Firmware ของ Router Mikrotik ( รุ่น RB2011UiAS-2HnD ) แล้วเครื่องรีบู๊ทตลอดไม่สามารถเข้าหน้า Config ได้

yod

RouterOS น่าจะมีปัญหาครับ ลอง Up ผ่าน NetInstall ผ่ายสาย Console ดูครับ

หรือส่งมาให้ที่ร้าน Up ใหม่ให้ได้ครับ