Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,610
กระทู้ทั้งหมด
10,044
หัวข้อทั้งหมด
4,720

• Mikrotik UserManager ใน Store ขึ้น Status เป็น backup
    เริ่มโดย opennet
    Read 7,429 times

รบกวนด้วยครับผมใช้ Mikrotik RB 450G Ver.4.14 อยู่ครับ พอดีซนไปหน่อย บังเอิญทำ Mikrotik UserManager ใน Package List หายไป
ต่อมาได้ดูตัวอย่างในหัวข้อ <<การออกตั๋ว User/Password ในการ Login เข้า Internet Hotspot>> ทำตามขั้นตอนทุกอย่าง
แต่ UserManager ก็ไม่กลับมา
พอไปเช็คที่ Store ขึ้น status เป็น backup ซึ่งเมื่อก่อนเป็น active จะแก้ยังไงครับ ช่วยหน่อยนะครับ เดือดร้อนมาก

วิสารท

yod

ส่งไฟล์ Mikrotik UserManager 4.14 ให้ทาง email แล้วนะครับ  ;D

ขอบคุณมากครับ
    ใส่ลงไปเรียบร้อยแล้ว work!!
ต่อไปจะไม่ซนอีกแล้วครับ  ;D

yod

เล่นได้เลยครับ ถ้ามีปัญหาเดี๋ยวผมคอยแก้ไขให้ครับ  ;D ;D