Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• ต้องการทำระบบ LoginWifi โดยให้Userทำการกดไลค์Facebookก่อนจึงจะใช้งานได้ทำไงครับ
    เริ่มโดย bydiamon
    Read 8,990 times

รบกวนขอคำปรึกษาผู้รู้หน่อยครับ ต้องการทำระบบ LoginWifi โดยให้ User ทำการกดไลค์ Facebook ก่อนจึงจะใช้งานได้ ต้องทำไงครับ

ทำ POPUP บังคับกดก่อนไม่ได้หรอครับ แบบนั้นผมว่ามันก็ผ่านตามสิ่งที่คุณต้องการอยู่นะครับ