Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• การไช้host mikrotik ออกเน็ตครับ
    เริ่มโดย Southjay
    Read 4,346 times

สวัสดีครับ คุณ admin
   รบกวนสอบถามครับhost mikrotik ออกเน็ตไม่ได้เพราะ isp ais แก้ไขยังไงได้บ้างครับ ผมชื้ออุปกรณ์กับทางร้านครับ

yod

งงคำถาม?

host mikrotik ออกเน็ตไม่ได้นี้คืออะไรครับ

อุปกรณ์ mikrotik ออกเน็ตไม่ได้หรือยังไงครับ ถ้าออกไม่ได้ไม่เกี่ยวกับ isp ครับ เป็นเรื่อง config ล้วนๆ ลอง restore ค่า config ที่ผม backup ไว้ใน menu file ดูครับ ทุกเครื่องผมจะทดสอบก่อนส่งให้ลูกค้าครับ