Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• ทำ Login 1 username สามารถ Login ได้พร้อมๆกันหลาย User
    เริ่มโดย majuleng
    Read 5,475 times

สวัสดีครับพี่ยอด
ผมรบกวนจะสอบถามหน่อยนะครับ ว่าจะทำ Login 1 username สามารถ Login ได้พร้อมๆกันหลาย User ได้มั้ยครับ พอดีผมได้ค้นตามที่ในบอร์ดที่พี่ได้ทำไว้ แต่ก็ยังไม่สามารถทำได้นะครับ ผมได้เข้าไปใน userman แล้วทำ Shared users เป็น Unlimited แล้ว แต่พอ Login เครื่องที่ 2 เครื่องแรกก็หลุดทันที พอ Login ใหม่ อีกเครื่องก็หลุดอีก

รบกวนช่วยแนะหน่อยนะครับ หรือส่ง line กระทู้ก็ได้ครับ ผมจะเข้าไปดู

ผมมือใหม่อ่ะครับ ขอบคุณนะครับ  ;D ;D ;D

yod

บน UserManager ไม่ได้ทดสอบนานแล้วครับ ถ้าจะตั้ง Share User ให้สร้าง User บน Winbox ในส่วน User Profile ครับ