Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• ระบบ Hotspot แบบใช้ User Login?
    เริ่มโดย Step
    Read 11,593 times

พอดีเพื่อนข้างห้องอยากจะขอใช้ wifi ด้วยอ่ะครับ ก็เลยอยากจะทำระบบ Hotspot แบบใช้ User Login ครับ ไม่แน่ใจว่าจะทำได้รึป่าว เน็ตเป็นของ TOT IPTV มาพร้อมกับ ADSL 10 Mbps./1 Mbps.modem router TP-LINK รุ่น TD-W8951NDครับ อยากกจะบล๊อคไม่ใให้โหลดบิทด้วยอ่ะครับ ไม่รู้ว่าความเร็วเท่านี้สามารถทำได้มั้ยครับต้องใช้อะไรบ้าง พอจะแนะนำได้มั้ยครับ