Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• รบกวนด้วยครับ เวลา User Login แล้ว Total Time Left ใน Userman หาย
    เริ่มโดย seekumai
    Read 5,890 times

รบกวนด้วยนะครับ
mikrotik ที่ใช้เป็นรุ่น CCR 1016-12G
ทำ Hostpot
มี User ใช้งานประมาณ 200 คน
ปัญหาที่เกิดคือเวลา User Login แล้วมันขึ้น Invalid password ใช้งาน
ผมเลยทดสอบพบว่าเวลา User กด Login เสร็จ Total Time Left ใน Userman ของ User นั้นหาย

ต้องเข้าไปแก้ไขตรงไหนครับ  รบกวนด้วยครับ
ขอบคุณครับ