Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• กล้อง IP camera ตั้งค่าให้ดูผ่านอินเตอร์เน็ทยังไง
    เริ่มโดย baipan14
    Read 13,377 times

ไม่รู้ว่ามีใครเคยใช้หรือเปล่า

Panasonic BB-HNP17 Software
เกี่ยวกับกล้อง IP camera ต่อสายแลนเข้ากับคอม (ใช้คอมเป็นตัวบันทึก) แล้วยากให้ดูผ่านอินเตอร์เน็ท ต้องไปตั้งค่าใน Software และ
เร้าเตอร์ยังไง ผมใช้เร้าเตอร์ TP-link TD-8817 สมัคร dnydns ไว้แล้ว

ถามผู้รู้เกี่ยวกับการตั้งค่าด้วยครับ

ขอบคุณครับ

teamviewer ยังไม่ได้ลง เพราะเครื่องมันอยู่ไกล เดี่ยวถ้าลงเมื่อไรจะบอกอีกที

แล้วไม่มีคู่มือวิธีการ Set หรอครับ เผื่อจะได้ตั้งค่าเอง

yod

แนะนำให้คุณขอคู่มือจากผู้ขายครับ เพราะถ้าไม่ใช่ผู้ผลิตคงไม่มีใครทำคู่มืออุปกรณ์ทุกรุ่นทุกยี่ห้อเอาไว้ให้ครับ