Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• สอบถามMikrotik Router ถ้ามีการ Login ซ้ำให้แตะเครื่องที่เคย Login ออกทำยังไงครับ
    เริ่มโดย Max Puwadon
    Read 9,686 times

Mikrotik Router ถ้ามีการ Login ซ้ำให้แตะเครื่องที่เคย Login ออกทำยังไงครับ

yod

ไม่แน่ใจว่ามี Option บน Hotspot หรือเปล่าครับ

แต่ถ้าไม่มี ต้องเขียน Script ครับ จับ event ตอน onLogin แล้ว check User ที่ Login เข้ามากับใน User Active ถ้าซ้ำก็ให้ลบออก

ผมเองก็สงสัยในส่วนนี้เหมือนกันครับ เสื้อฮาวาย ผู้ชาย