Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• ความแรงของการส่ง
    เริ่มโดย jeerasakb
    Read 18,135 times

สวัสดีครับ พอดีผมซื้อ APC 2S -20 มาใช้งานแบบ PTP ตอนตั้งค่า ความแรงของตัวส่ง ถูกลงลงจาก 25 > 16
อยากทราบวิธีตั้งค่าให้กลับไปเป้น 25 เหมือนเดิมครับ
ตอนนี่ตั้งประเทศเป็น UNITED STATES

yod

ถ้าเปลี่ยน Country ต้อง Reset อุปกรณ์ใหม่ครับ แล้วตั้ง Country Code เป็น United State ตอนครั้งแรกครับ

ลองแล้วครับ พอผม set SSID กับ IP ตอน save ก็กลับมา เป็น 16 โดยที่ยังไม่ได้ เปลี่ยน ประเทศเลย

เห็นแล้วอยากส่งมากเลยละครับ