Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• bigpond 3g9wbเสียผ
    เริ่มโดย chaipholek
    Read 43,236 times
chaipholek

ผมใช้bigpond 3g9wbมีอาการคือเชื่อมต่อกับคอมได้ทั้งlanและwifi  ต่อinternet 3gได้ดูจากหน้าsummaryแต่คอมไม่สามารถต่อinternetได้(ไม่มีสัญญานinternetออกมาทางlanและwifi)อาการนี้ซ่อมได้ไหมครับ ถ้าได้ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ จะคุ้มไหมครับ

yod

สวัสดีครับ

ถ้าซื้อสินค้าจากทางร้าน และอยู่ในเงื่อนไขการรับประกัน ส่งมาเคลมที่ร้านได้เลยครับ

chaipholek
ไม่ใด้ซื้อจากทางร้านครับ อยากทราบว่าถ้าส่งซ่อมกับทางร้านได้หรือป่าว ถ้าได้ค่าซ่อมเท่าไหร่เปรียบเทียบราคากับซื้ออันใหม่ แบบไหนคุ้มกว่ากัน

อยากรู้เหมือนกันว่าค่าซ่อมประมาณเท่าไรมีใครรู้บ้างค่ะ

.

yod
ทางร้านเองไม่ได้รับซ่อมอะครับ เวลาสินค้ามีปัญหาผมจะส่งให้ผู้นำเข้าอีกทีครับ

แต่..ผู้นำเข้ามีหลายรายครับ