Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• สวัสดีครับ ผมต้องการทำระบบ wifi hotspot
    เริ่มโดย terzasek
    Read 14,327 times

คือผมจะทำไว้ให้เพื่อนแถวบ้านใช้ครับ แล้วใจจริิงผมคือ ต้องการรู้วิธีและขั้นตอนในการทำ
ผมพอมีพื้นฐานอยู่บ้างครับ แล้วผมอยากจะขอซื้อความรู้จาก Admin พอจะได้ไหมครับ
มีอุปกรณ์ อะไรที่ต้องใช้สั่งจากที่นี้เลยก็ได้ครับ ได้ไหมครับ ถ้าไม่ได้ไม่เป็นไรครับ

กะจะขายบัตรให้มันด้วยแหละครับ หุๆ

อยากทำเป็นเหมือนกันค่ะ ถ้ารู้ช่วยบอกหน่อย

.