Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• ขอคำแนะนำเกี่ยวกับ BULLET M2 ปัญหาไฟฟ้าดับแล้ว error
    เริ่มโดย waves660
    Read 6,487 times

ผมใช้งาน BULLET M2 เป็น ตัวส่งสัญญาณจากตึกทำงานส่งสัญญาณไปบ้านพัก.ซึ่ง.มีตัวรับสัญญาณจะไปกระจายสัญญาณที่บ้านพัก.แล้วทีนี้.ไฟฟ้าดับเลยเกิดอาการ error มันไม่ส่งสัญญาณไป.แก้ไขยังไงดีครับ
ขอความคิดเห็นผู้มีประสบการณ์ด้วยครับ.ของคุณครับ