Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,611
กระทู้ทั้งหมด
10,044
หัวข้อทั้งหมด
4,720

• สอบถามเกี่ยวกับ mikrotik RB450G
    เริ่มโดย GETTO
    Read 16,244 times

พี่ยอดไม่ค่อยว่างตอบกระทู้เลยนะครับ 

หรือว่าคำถามผมเป็นคำถามที่ไม่สมควรถามครับ
  ??? ??? ???

yod

ต้องเอาเมาส์ไปชี้ที่ตัวอักษรครับ จะมีรายละเอียดขึ้นมา

yod

ไม่แน่ใจครับตรง interval = 1 วันครับ พอครบ 1 วันแล้ว schedule มันทำงาน แต่ถ้าไม่ตรงกับ 3.00 มันจะทำเลยหรือเปล่า

ช่วงนี้หน้าร้านค่อนข้างยุ่งอะครับ คุณติ๊กเพื่อนผมที่ทำด้วยกันก็ไปทำธุรกิจส่วนตัวอะครับ คนช่วย support ที่หน้าร้านเลยไม่พอครับ  :-\