ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการเปลี่ยนชุดโคมกระจายสัญญาณของชุดขยายสัญญาณGSM  (อ่าน 8767 ครั้ง)

yayaso

• Newbie
  • *
ซื้อชุดขยายสัญญาณโทรศัพย์ ของเดิมเป็นโคมสีขาว อย่างเปลี่ยนใหม่เป็นเสาภายใน และอยากพ่วงชุดเร้าเตอร์ +wifiด้วย
ช่วยแนะนำหน่อยครับ รุ่นไหนดี

Kittimas

• Newbie
  • *
Re: ต้องการเปลี่ยนชุดโคมกระจายสัญญาณของชุดขยายสัญญาณGSM
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 3 มกราคม 2019, 11:31:01 »
GSM ก็กระจายสัญญาณได้ดีเลยนะครับ แนะนำเลยครับ

Share via facebook

Users found this pages searching for: