Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,601
กระทู้ทั้งหมด
10,032
หัวข้อทั้งหมด
4,714

• รบกวนหน่อยครับ เรื่อง no-ip ครับ
    เริ่มโดย yuttapong
    Read 4,062 times

คือผมต้องการให้เร้าเตอร์ mikrotik ซิ้งไอพี กับ no-ip ครับ โดยที่เราไม่ต้องไปอัพเดทที่ no-ip  แล้วก็อีกอย่างครับ คือผมต้องการ รีโมตมาที่เครื่องผมโดยผ่าน no-ip ครับ
ผมต้องเซตอย่างไรบ้างครับ เพราะเวลาผมเซตตามที่บอร์ดเขียนแล้ว ผมเซตไม่ผ่านซักทีเลยครับ รบกวนขอวิธีด้วยครับ