Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,613
กระทู้ทั้งหมด
10,047
หัวข้อทั้งหมด
4,720

• อยากได้ script ใช้สำหรับลบ User ที่หมดอายุไปแล้วโดยอัตโนมัติ ไม่ทราบท่านใดมีบ้าง
    เริ่มโดย weera
    Read 6,827 times

ถ้ามี script นี้จะมีประโยชน์มากเลยนะครับ ไม่ต้องมานั่งไล่ที่ละ User ว่า User ไหนหมดอายุหรือไม่หมด และทำการลบที่ละ User

yod
เคยทำไว้ตอน version 4 ครับ

พอ version 5 ทาง mikrotik มันเล่นเปลี่ยนรูปแบบการเก็บข้อมูลใหม่หมดเลย

พอดีเพื่อนที่ช่วยกันที่ร้านออกไปทำธุรกิจส่วนตัวกับแฟน ตอนนี้ทางร้านเลยค่อนข้างวุ่นวายหน่อยครับ เดี๋ยวได้คนมาช่วย จะปัดฝุ่น project ต่างๆที่ค้างไว้มาทำอีกรอบครับ  ;D