Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• กำหนดเวลาใน user man ของ mikrotik ทำไงครับ
    เริ่มโดย yuttapong
    Read 9,444 times

คือใน userman ของผม เวลา user เล่น เป็นเวลา 08/25/2012 ซึ่งวันนี้ยังไม่ถึงวันที่25 เลยครับ แล้วเห็นเขาบอกว่าสามารถเล่นเกินเวลาได้ด้วย ซึ่งปกติไม่เป็นนะครับ เพิ่งเป็น 5 user ล่าสุดครับ เลยอยากทราบว่าจะตั้งเวลา ใน userman ได้อย่างไรครับ รบกวนด้วยครับ

ตั้งเวลา ครับใน userman ครับ ตั้งอย่างไรครับ ตั้งชื่อหัวข้อผิดนะครับ

yod

ตรง uptime limit ในส่วน ของ profile --> limit ครับ

ตั้ง วันเดือนปีนะครับ แบบว่าเวลา ผิดนะครับ ในรูปจะเห็นว่า user เล่นวันที่ 08/25/2012 เวลา ตีสองกว่าๆ ซึ่งปปัจจุบัน ประมาณวันที่18-19 สิงหาคม นะครับ เวลาใน userman เพี้ยนนะครับต้องแก้ที่ไหนครับ

yod

ขอบคุณครับ  ;D ;D

ขอเสริมอีกนิดครับ เวลาใน userman ให้กำหนดที่ menu router ด้วยนะครับ เป็น gmt +7

ถ้าเวลาไม่ตรง ปิด/เปิด เครื่องมันจะนับใหม่ครับ