Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,610
กระทู้ทั้งหมด
10,044
หัวข้อทั้งหมด
4,720

• ช่วยแนะนำอุปกรณ์หน่อครับผม
    เริ่มโดย Unikon
    Read 4,953 times
Unikon

รีสอร์ท ขนาดประมาณ 500x800 ตรม. ต้องการกระจาย WIFI ให้กับห้องพักทั้งหมด ห้องพัก 1-2 ชั้น ผนั่ง ไม้บ้าง คอนกรีตบ้าง มีกระจกหน้าต่าง
มี internet ของ Cat อยู่ด้านหน้าสุดของรีสอร์ท ห้องพักลึกเข้าไปด้านใน ต้องการแชร์เน็ตนี้ให้กับห้องพัก (ให้ใช้ฟรี) ต้องใช้อุปกรณ์อะไรบ้างครับผม
และรับติดตั้งหรือเปล่า ราคาเท่าไหร่ครับ ขอบคุณครับ

Unikon
ลืมบอกครับ ห้องพักแยกเป็นหลังๆ เดี๋ยวๆ ครับ ไม่ได้เป็นตึก